MASALA SEFU

NCHI ALIYOTOKEA: KENYA
AINA YA MUZIKI: CELLO, GUITAR, PIANO, HARMONICA

 

KURASA ZA KIJAMII

   

Masala alijifunza jinsi ya kucheza piano kwa kuangalia dada yake kucheza na yeye pia akajifunza kinasa katika shule za msingi na sekondari. Tangu hio wakati amechukua vyombo mbalimbali miongoni mwao gitaa, harmonica hata hivyo chombo yake kanuni ni cello ambayo ilikuwa kununuliwa kwa dada yake ambao hawakuwa na muda wa kutekeleza chombo.

Masala anathibitisha kwamba motisha yake ilianza na kujiingiza muziki na unatoka na furaha kuja na kufanya muziki. Anasema 'Ni inanijaza na hisia kubwa, kama naweza kukamilisha jambo lolote na mabadiliko ya dunia na athari za watu wengine ili wao pia wanaweza uzoefu furaha ya kufanya muziki.'

 Masala anapenda muziki ya Jazz, Afro fusion / Funk, Blues, Soul na Classical muziki. Hata hivyo anajieleza mwenyewe kama msichana wa 'instrumentals' na huelekea kulipa kipaumbele zaidi kwa sehemu muhimu ya nyimbo badala ya lyrics. Yeye anapenda kusikiliza Coldplay Soweto String Quartet, Oliver Mtukudzi, Joe Mafela, Hugh Masekela, Sonny Boy Williamson, Freshly Ground, Asa, Eric Wainaina, Ramin Djawadi, na Hans Zimmer!

Alicheza kwa National Youth Orchestra na amepata uandikishaji na Serikali ya Italia kujifunza cello juu ya udhamini nchini Italia kuanzia Januari 2015. Hii ni moja ya fursa kubwa Masala amekuwa na hadi sasa katika safari yake ya muziki na hii itakuwa milango dhahiri wazi kwa fursa nyingi zaidi.